Tsarin lubrication na kayan aikin CNC na CNC na cikin mahimman kayan aikin gaba ɗaya, wanda ba wai kawai yana da tasirin sanyi don rage tasirin kayan aikin injin akan daidaito na inji ba. Tsarin, makirci da kuma kula da tsarin lubrication suna da mahimmanci don tabbatar da daidaitaccen tsarin injin ɗin na kayan injin ɗin.
Ka'ida ta aiki: Lokacin da tsarin lubriation ya fara aiki, mai famfo mai zai matsa lamba na tanki na mai kuma danna shi zuwa mai rarraba kayan mai. Lokacin da duk masu rarraba masu rarraba su kammala mitar da aikin ajiya, da zarar famfon din ya tsayar da famfo man, wanda ake amfani da bawul a cikin famfo zai shigar da matsi mai sauƙi. A lokaci guda, mai rarraba kuma suna aiki, ta hanyar murƙushe mai bazara yayin ajiyar mai, da sanya shi a cikin ɓangaren da ke buƙatar lubrication ta hanyar reshe.
A cikin famfon mai yana aiki sau ɗaya, mai rarraba mai yana jawo man sau ɗaya, kowane lokaci tsarin yana ɗaukar mai a cikin matsanancin mai, wanda zai iya komawa tanki mai ta hanyar bawul na mai ta hanyar ambaliya. An sarrafa famfon mai da Microcomputer na Microcomputer na na'urar lubrication na kowane famfo na mai.
Jiaxing Jianhe yana ba ku tattalin arziƙi da ingantaccen kayan aikin tattalin arziki, kamfanin suna bin ƙwararren masani, mai inganci, halayyar ta samar da kowane abokin ciniki tare da cikakken sabis. Idan kuna buƙatar tsarin da aka keɓe don kayan aiki na musamman, zamu iya tsara kuma ƙirƙirar tsarin linkrication don samar muku da dacewa da kuke buƙata.
Lokaci: Dec - 01 - 2022
Lokaci: 2022 - 12 - 01 00:00:00:00